Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất rộng 2.150,8m² tại thôn Xuân Ninh,Xuân Sơn ngang 18m, giá tốt chỉ 5,3 tỷ

Ngày đăng: 17/09/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhanh lô đất cây lâu năm tại Xuân Ninh Vạn Ninh Khánh Hòa. Diện tích: 2.150,8m² Bề ngang: 18m Đường: Hẻm 3m xe tải nhỏ vào được Tổng giá trị: 5,3 tỷ Lô đất vuông vức, tiềm năng cao để phát triển nhà vườn, farmstay hoặc đầu tư giữ đất.

Xem thêm

Liên hệ:

058 668 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

5,3 tỷ

2.151 m²
2,46 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất rộng 2.150,8m² tại thôn Xuân Ninh,Xuân Sơn ngang 18m, giá tốt chỉ 5,3 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.