Tin đăng đã hết hạn.

Vị trí kinh doanh, trung tâm vạn ninh mặt tiền bà triệu.dt 208.6m. giá 29tr500

Ngày đăng: 18/09/2025

6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

VỊ TRÍ KINH DOANH, TRUNG TÂM VẠN NINH MẶT TIỀN BÀ TRIỆU.DT 208.6m. GIÁ 29tr500 Diện tích: 208,6 m (ngang 10.37m dài 18,72 m), trong đó 180 m thổ cư, đất vuông vức. Vị trí: Tổ Dân Phố 10, ngay mặt tiền đường Bà Triệu trục trung tâm sầm uất, cách biển chỉ 800 m. Hiện trạng: Đất trống, mặt tiền rộng, thích hợp mở cửa hàng, văn phòng, khách sạn mini. Tiện ích: Dân cư đông, dịch vụ đầy đủ, khu vực kinh doanh sôi động Tiềm năng: Vị trí trung tâm, thanh khoản cao, giá trị tăng mạnh trong tương lai. Giá bán: 29,5 triệu/m (giá tổng 6tỷ 150triệu) Lh: Thẩm Bích, BĐS Vân Phong #Datnengiare, #KKTVanPhong, (B171)

Xem thêm

Liên hệ:

090 192 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10,37m
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Mặt tiền rộng, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

6,15 tỷ

208.6 m²
29,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
P. Bà Triệu, Tt. Vạn Giã, H. Vạn Ninh, T. Khánh Hòa
TB

Thẩm Bích

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Vị trí kinh doanh, trung tâm vạn ninh mặt tiền bà triệu.dt 208.6m. giá 29tr500 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.