Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất mặt biển tại xã Vạn Thắng, 3,5 tỷ, DT 78,7m2, hàng hiếm, trục đường kinh doanh du lịch

Ngày đăng: 05/09/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất nền tại xã Vạn Thắng, Vạn Ninh, Khánh Hòa với diện tích 78,7m2, giá bán 3,5 tỷ. - Điểm đặc biệt: + Hướng cửa chính: Nam, phù hợp với phong thủy. + Chiều ngang mặt tiền: 5,79m, thuận lợi cho việc kinh doanh. + Đường vào rộng: 30m, phù hợp cho xe ô tô ra vào dễ dàng. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. + View biển mát mẻ quanh năm, mang đến sự tiện nghi cho cuộc sống. Giáp ranh thị trấn Vạn Giã. Liên hệ 0901922959Thẩm Bích).

Xem thêm

Liên hệ:

090 192 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,79m

Vị trí bản đồ

3,5 tỷ

78.7 m²
44,47 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất mặt biển tại xã Vạn Thắng, 3,5 tỷ, DT 78,7m2, hàng hiếm, trục đường kinh doanh du lịch - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.