Tin đăng đã hết hạn.

Lô đất quy hoạch ra đường Trần Hưng Đạo, gần cầu huyện 2 giá chỉ 2tỷ250

Ngày đăng: 06/08/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán lô đất, Quy Hoạch ra đường ven biển Trần Hưng Đạo. Giá 2 tỷ 250 triệu. Đường ô tô hiện trạng. Vị trí: Tổ 2, TT Vạn Giã. Quy hoạch ra đường ven biển. Nằm trong khu trung tâm mới Vạn Ninh Vân Phong. Diện tích: Ngang 4.49m, dài 16m. Đất full thổ, Giá: 2 tỷ 250 triệu. Liên hệ 0769569368Chí) để biết thêm thông tin và xem nhà, đất Quốc Chí 0769569368

Xem thêm

Liên hệ:

076 956 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,49m

Vị trí bản đồ

2,25 tỷ

74.3 m²
30,28 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô đất quy hoạch ra đường Trần Hưng Đạo, gần cầu huyện 2 giá chỉ 2tỷ250 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.