Tin đăng đã hết hạn.

Bán 9.7ha đất tại thôn Xuân Cam, Xuân Sơn, Vạn Ninh Có thổ cư View như resort 5 sao!

Ngày đăng: 10/08/2025

5.6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cơ hội không đến hai lần: Lô đất cực phẩm tại Xuân Cam, Xuân Sơn, Vạn Ninh quy mô lớn, đầy đủ công năng, vị trí đắt giá giá chốt chỉ 185 tỷ! * Tổng diện tích: 97.133,5m² (9,7 ha) * Cấu trúc đất lý tưởng: - 400m² đất ở nông thôn (ONT) -19.873.5m² đất trồng cây lâu năm (CLN) -76.860m² đất rừng sản xuất (RSX) * Bề ngang mặt tiền: 107.3m * Pháp lý: Sổ đỏ đầy đủ từng loại đất công chứng sang tên trong 1 nốt nhạc * Giá: 180 tỷ thương lượng cho khách thiện chí Thế đất cao view đồi và thung lũng thoáng mát cực phù hợp làm khu nghỉ dưỡng cao cấp, resort sinh thái, trang trại nông nghiệp kết hợp du lịch, hoặc giữ đất lâu dài. Nằm gần đường chính, dễ tiếp cận, giao thông thuận tiện Cách biển chưa tới 15 phút! * Liên hệ ngay hôm nay để nhận video flycam, bản đồ quy hoạch chi tiết và hỗ trợ pháp lý trọn gói!

Xem thêm

Liên hệ:

089 871 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 107,3m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

180 tỷ

97.134 m²
1,85 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 9.7ha đất tại thôn Xuân Cam, Xuân Sơn, Vạn Ninh Có thổ cư View như resort 5 sao! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.