Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán gấp trong tháng một lô đất ngang 8m dài 30m tại Bắc vân phong

Ngày đăng: 19/03/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán gấp trong tháng một lô đất đẹp và rẻ nhất thị trường huyện nay ngang 8m dài 30m đất có 100m thổ cư giá 14tr 1m hết tháng này mình ko bán giá này nữa anh chị thiện chí alo mình sớm nhé

Xem thêm

Liên hệ:

097 258 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m

Vị trí bản đồ

3,3 tỷ

237 m²
13,92 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán gấp trong tháng một lô đất ngang 8m dài 30m tại Bắc vân phong - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.