Đất nền dự án cách đại học luật 500m

Ngày đăng: 21/05/2026

6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

TÂM ĐIỂM ĐẦU TƯ ĐÓN ĐẦU XU HƯỚNG TĂNG GIÁ Khu vực đang trở thành điểm nóng bất động sản khi hai trường đại học lớn: Đại học Luật Hà Nội Cơ sở 2 Đại học Ngoại Thương Cơ sở 2 Cơ hội hiếm có dành cho nhà đầu tư nhanh nhạy! Em Huy đang có lô đất đẹp chỉ cách hai trường đại học khoảng 500m THÔNG TIN CHI TIẾT LÔ ĐẤT * Diện tích: 116,1m * Mặt tiền: 5m * Hướng: Đông Bắc * Pháp lý: Minh bạch, sổ đỏ cất két, sang tên ngay TIỆN ÍCH XUNG QUANH ĐẲNG CẤP * Gần hệ thống trường học các cấp * Chợ dân sinh, trung tâm thương mại * Công viên, hồ điều hòa * Chung cư cao cấp, khu đô thị hiện đại * Dịch vụ tiện ích đầy đủ KẾT NỐI GIAO THÔNG THUẬN TIỆN * Đường TL277 kết nối nhanh đến Sân bay Nội Bài * Đường TL295C kết nối trực tiếp đến Vành đai 4 và cầu Tứ Liên, thuận tiện di chuyển vào trung tâm Hà Nội TIỀM NĂNG TĂNG GIÁ VƯỢT TRỘI * Nằm gần hai trường đại học trọng điểm * Nhu cầu nhà ở, cho thuê và kinh doanh tăng mạnh * Hạ tầng giao thông phát triển đồng bộ * Giá trị bất động sản dự kiến tăng mạnh trong tương lai gần LIÊN HỆ NGAY ĐỂ XEM ĐẤT Em Huy: 0383467616

Xem thêm

Liên hệ:

038 346 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

7,08 tỷ

116.1 m²
60,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Vườn Sen Bắc Ninh, Tp. Từ Sơn, T. Bắc Ninh
NH

Nguyễn Văn Huy

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Đất nền dự án cách đại học luật 500m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.