Chính chủ gửi bán gấp lô đất đẹp KĐT Vườn Sen - sổ đỏ sẵn tay, vị trí vàng, đầu tư sinh lời

Ngày đăng: 23/05/2026

6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Trong làn sóng phát triển hạ tầng, công nghiệp và đô thị vệ tinh Thủ đô, Bắc Ninh đang vươn mình mạnh mẽ trở thành điểm sáng đầu tư của miền Bắc. Đây chính là thời điểm vàng để sở hữu những sản phẩm bất động sản tiềm năng đón đầu tăng trưởng. Em Hằng hiện đang sở hữu lô đất đẹp tại dự án Nam Hồng - Đồng Nguyên với thông tin cực kỳ hấp dẫn: - Diện tích: 116,8m2. - Mặt tiền: 5m vuông vắn. - Hướng Đông Bắc sinh khí, hút tài lộc. - Pháp lý chuẩn chỉnh sổ hồng cất két, sẵn sàng sang tên. - Vị trí đắc địa - hưởng trọn hệ tiện ích hiện đại: + Trường học, chợ dân sinh ngay gần. + Hồ điều hòa rộng 10ha. + Công viên cây xanh. + Bể bơi, nhà đa năng, tiện ích nội khu đồng bộ. - Tiềm năng tăng giá cực lớn: - Nằm sát ông lớn Sun Group. - Liền kề 2 trường đại học lớn chuyển về Bắc Ninh: + Đại học Luật Hà Nội. + Đại học Ngoại Thương. - Kết nối giao thông chiến lược: + Trục TL277 kết nối sân bay Nội Bài. + TL295C kết nối Vành đai 4 - cầu Tứ Liên - Hà Nội. - Một sản phẩm hội tụ đủ: + Vị trí đẹp. + Pháp lý an toàn. + Tiềm năng tăng giá. + Khả năng khai thác lâu dài. Liên hệ ngay: 0368547201em Hằng) để được tư vấn chi tiết và xem đất thực tế! Văn phòng: LO21 - 19, KĐT Vườn Sen, phường Đồng Nguyên, TP. Bắc Ninh. SH36 - 37, KĐT Mạnh Đức Victory, TP. Từ Sơn, Bắc Ninh.

Xem thêm

Liên hệ:

036 854 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

7,24 tỷ

116.8 m²
61,99 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Vườn Sen Bắc Ninh, Tp. Từ Sơn, T. Bắc Ninh
TB

Thanh Hằng Bđs

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ gửi bán gấp lô đất đẹp KĐT Vườn Sen - sổ đỏ sẵn tay, vị trí vàng, đầu tư sinh lời - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.