Tin đăng đã hết hạn.

LK6 - view hồ - Nam Hồng - Đồng Kỵ - 56tr/m2

Ngày đăng: 08/06/2025

5.9
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ gửi bán lô liền kề LK6 - view hồ. Phân khu Vườn Hồng - Nam Hồng - Đồng Kỵ - Từ Sơn - Bắc Ninh. Diện tích 171m2 - mặt tiền 6m. Tiện ích đầy đủ trong bán kính 1km: Chợ dân sinh, trường học các cấp,... Với thông tin chính xác vị trí các trường đại học Ngoại Thương, Đại Học Tài Nguyên Môi Trường, Đại Học Luật... Chỉ cách dự án có 1km, cách dự án của Sun Group chỉ 4km. Quá đẹp cho đầu tư. Giá công khai 56tr/m2. Liên hệ: 0376626505

Xem thêm

Liên hệ:

037 662 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

9,58 tỷ

171 m²
56,02 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Từ Sơn Garden City (tên khác: Khu đô thị Nam Hồng), Tp. Từ Sơn, T. Bắc Ninh
ĐT

Đinh Xuân Tân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết LK6 - view hồ - Nam Hồng - Đồng Kỵ - 56tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.