Tin đăng đã hết hạn.

Đất nền ven biển Triệu Lăng, Triệu Phong, 120m2 sổ đỏ cc, cách biển 300m, chỉ 7tr/m2

Ngày đăng: 13/08/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán lô đất nền ven biển Triệu Lăng, Huyện Triệu Phong nay là xã Nam Cửa Việt, Quảng Trị. Diện tích 120m2 mặt tiền 6m, vuông như tờ A4. Đã có sổ đỏ sẵn sàng công chứng. Vị trí đắc địa, giá trị tiềm năng cao, cách mặt biển 300m, gần cảng Mỹ Thủy, ngay sát KCN cao Đa Phú. Giá bán 800tr bao sang tên công chứng. LH 0981339391

Xem thêm

Liên hệ:

098 133 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

810 triệu

120 m²
6,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
X. Triệu Lăng, H. Triệu Phong, T. Quảng Trị
N/

Nguyễn /vũ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất nền ven biển Triệu Lăng, Triệu Phong, 120m2 sổ đỏ cc, cách biển 300m, chỉ 7tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.