Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán lô đất mặt biển và cạnh cụm công nghiệp lớn

Ngày đăng: 19/06/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bất động sản siêu hot - đất nền ven biển Quảng Trị chỉ từ 765 triệu/lô. Ưu đãi đầu tư sinh lời cực khủng. - Diện tích: 204 m² full thổ cư xây dựng tự do. - Vị trí vàng Ngay sát sân bay Quảng Trị(dự kiến hoạt động 7/2026) bùng nổ giá trong tương lai! - Du lịch hấp dẫn gần các điểm check - in nổi tiếng như địa đạo Vĩnh Mốc, cầu Hiền Lương, sông Bến Hải... - Công nghiệp phát triển liền kề KCN Triệu Phú, KCN Visip hút lao động & nhà đầu tư. - Giao thông đỉnh cao tiếp cận dễ dàng với cao tốc Bắc - Nam trục kinh tế ven biển, và cảng Mỹ Thủy kết nối Lào - Campuchia - Thái Lan. Cơ hội đầu tư đúng thời điểm đừng bỏ lỡ! Liên hệ ngay em 0915778685 để được tư vấn vị trí đẹp nhất và chính sách. Đặc biệt: Ưu tiên khách hàng đặt cọc sớm số lượng có hạn!

Xem thêm

Liên hệ:

091 577 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

765 triệu

204 m²
3,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
X. Triệu Lăng, H. Triệu Phong, T. Quảng Trị
NH

Nguyễn Quốc Huy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán lô đất mặt biển và cạnh cụm công nghiệp lớn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.