Tin đăng đã hết hạn.

Đất biển triệu tân vị trí vàng đón sóng phát triển quảng trị!

Ngày đăng: 12/06/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

ĐẤT BIỂN TRIỆU VÂN VỊ TRÍ VÀNG ĐÓN SÓNG PHÁT TRIỂN QUẢNG TRỊ! Không phải Cửa Tùng, không phải Cửa Việt Triệu Tân mới là tâm điểm mới! *Vị trí đắc địa: -Lô đất nằm ngay mặt đường đôi trục kinh tế Đông Nam rộng 60m, kết nối từ Quốc lộ 1A ra biển là trục chính của chiến lược phát triển Quảng Trị. -Hai mặt tiền trước sau cực hiếm, đường trước 60m, đường sau 8m, vỉa hè 6m mỗi bên thuận tiện kinh doanh dịch vụ, nhà hàng, nhà nghỉ *Tiềm năng bứt phá: -Cách biển chỉ vài bước chân, hưởng trọn lợi thế du lịch biển. -Gần khu quy hoạch khu du lịch, nghỉ dưỡng, thích hợp đầu tư homestay, mini hotel, villa. *Đón đầu hạ tầng trọng điểm: -Sân bay Quảng Trị -Cảng nước sâu Mỹ Thủy -Cao tốc Bắc Nam *Nằm trong vùng di dân cơ học mạnh nhu cầu ở thực & kinh doanh tăng nhanh. Khu vực được định hướng trở thành trung tâm du lịch thương mại dịch vụ biển phía Đông Quảng Trị. Sát khu công nghiệp, cảng biển hưởng trọn làn sóng logistics và công nghiệp phụ trợ. *Pháp lý chuẩn chỉnh: Sổ đỏ từng lô công chứng ngay Full thổ cư 100% Giá chỉ từ 36 triệu/m² cơ hội đầu tư giai đoạn F0! Liên hệ ngay hôm nay để xem đất thực tế và chọn vị trí đẹp nhất! 0397233860

Xem thêm

Liên hệ:

039 723 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

1,14 tỷ

175 m²
6,51 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Đ. Ngô Quyền, X. Triệu Vân, H. Triệu Phong, T. Quảng Trị

Nguyễn Tiến Đức

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất biển triệu tân vị trí vàng đón sóng phát triển quảng trị! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.