Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại Tỉnh lộ 955B, Lương Phi, Tri Tôn, An Giang, giá ưu đãi 4,667 tỷ, 3453 m2

Ngày đăng: 06/08/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Đất nền tại Tỉnh lộ 955B, Lương Phi, Tri Tôn, An Giang với diện tích 3453 m2 đang chờ đón chủ nhân mới. Với giá 4,667 tỷ VND, đây là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đắc địa để phát triển kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. + Mặt tiền rộng 5.5m, thuận lợi cho việc kinh doanh và xây dựng. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. Khu vực xung quanh có nhiều tiện ích như siêu thị Bách Hóa Xanh, giúp cho cuộc sống hàng ngày trở nên thuận tiện hơn. Liên hệ để biết thêm chi tiết qua số điện thoại 0974874073 và gặp Nguyễn Đình Vương Mạnh.

Xem thêm

Liên hệ:

097 487 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,5m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

4,67 tỷ

3.453 m²
1,35 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Nam
Địa chỉ
Đ. Tỉnh lộ 955B, X. Lương Phi, H. Tri Tôn, T. An Giang
M

Manhptl

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại Tỉnh lộ 955B, Lương Phi, Tri Tôn, An Giang, giá ưu đãi 4,667 tỷ, 3453 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.