Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất chính chủ phường gia lộc, gần tòa án thị xã trảng bàng, 8,3x35m có 80m2 thổ cư

Ngày đăng: 29/07/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán đất mặt tiền nhựa 1/ đường DT782, gần Tòa án Trảng Bàng. GIA LỘC - TRẢNG BÀNG Diện tích: 8,3x35m, 288m2 (80m2 thổ cư). Đường nhựa quy hoạch lộ giới 20m, dân cư xung quanh đông kín. Cách Tòa án, Cục thi hành án chỉ 300m. Gần Trường học cấp 2 và 3, Bến xe Trảng Bàng mới. Đi tới Trung tâm Thị xã chỉ hơn 1km. Giá chủ 1tỷ285tr, bao giấy tờ. Liên hệ 0828339693gặp Vinh)

Xem thêm

Liên hệ:

082 833 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m

Vị trí bản đồ

1,29 tỷ

288 m²
4,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. 782, P. Gia Lộc, Tx. Trảng Bàng, T. Tây Ninh
N6

Nhà Đất 6868

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất chính chủ phường gia lộc, gần tòa án thị xã trảng bàng, 8,3x35m có 80m2 thổ cư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.