Đất đô thị, 2 mặt tiền, ngang 11m, dài 29m, giá 1,15 tỷ

Ngày đăng: 15/05/2026

7
Khá
Đất đô thị, 2 mặt tiền, ngang 11m, dài 29m, giá 1,15 tỷ
Đất đô thị, 2 mặt tiền, ngang 11m, dài 29m, giá 1,15 tỷ
Đất đô thị, 2 mặt tiền, ngang 11m, dài 29m, giá 1,15 tỷ
Đất đô thị, 2 mặt tiền, ngang 11m, dài 29m, giá 1,15 tỷ
Đất đô thị, 2 mặt tiền, ngang 11m, dài 29m, giá 1,15 tỷ
Đất đô thị, 2 mặt tiền, ngang 11m, dài 29m, giá 1,15 tỷ
Hình ảnh 1/6
Đất đô thị, 2 mặt tiền, ngang 11m, dài 29m, giá 1,15 tỷ
Đất đô thị, 2 mặt tiền, ngang 11m, dài 29m, giá 1,15 tỷ
Đất đô thị, 2 mặt tiền, ngang 11m, dài 29m, giá 1,15 tỷ
Đất đô thị, 2 mặt tiền, ngang 11m, dài 29m, giá 1,15 tỷ
Đất đô thị, 2 mặt tiền, ngang 11m, dài 29m, giá 1,15 tỷ
Đất đô thị, 2 mặt tiền, ngang 11m, dài 29m, giá 1,15 tỷ
Mô tả tin đăng

Đất đô thị, 2 mặt tiền, ngang 11m, dài 29m. Giá 1,15 tỷ.

Vị trí tại khu phố Lộc Tiến, phường Lộc Hưng, TX Trảng Bàng cũ nay là phường An Tịnh, Tây Ninh. Tổng 263m2 có 120m2 đất ở đô thị.

Sổ hồng riêng, xung quanh dân cư đông. Cách nhựa DT787 chỉ hơn 70m. Đây là tuyến đường kết nối Tây Ninh và Long An, kết nối cảng Hưng Thuận và KCN Trảng Bàng, KCN Thành Thành Công.

Kế bên chợ Lộc Hưng, gần trường học, tiện ích đầy đủ. Di chuyển 15p tới tp HCM. Gần đường cao tốc Bắc Nam đoạn phía Tây.

Gọi 0901.937.079 gặp Phát lấy thông tin.

#datvungven #bdsvungven #datvungvengiare #bdsgiare #bdstayninh #dattayninhgiare #phatdattayninh

Xem thêm

Liên hệ:

090 193 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11m
Chiều sâu 23,91m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1,15 tỷ

263 m²
4,37 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
P. Lộc Hưng, Tx. Trảng Bàng, T. Tây Ninh
* Lưu ý: Bài viết Đất đô thị, 2 mặt tiền, ngang 11m, dài 29m, giá 1,15 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.