Gia đình cần bán khu đất DT 3400n2

Ngày đăng: 22/05/2026

6
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Gia đình cần bán khu đất đẹp tổng DT trong sổ hơn 3100m2 , DT thực tế 3400m2 , ngang 34m, dài 100m . Có 300m2 thổ cư . Đất vuông vắn. Toạ lạc tại Phường Bình Chuẩn Thuận An Bình Dương, sát trục DT 743 . Rất thích hợp cho đầu tư phân lô tách thửa , xây dựng nhà xưởng , nhà trọ ... Ac đầu tư thiện chí lh 0983583218 để thương lượng giá.

Xem thêm

Liên hệ:

098 358 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 34m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

32 tỷ

3.400 m²
9,41 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Nam
Địa chỉ
Khu dân cư An Phú, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
T

Thiên

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Gia đình cần bán khu đất DT 3400n2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.