Bán đất 3 mặt tiền đường DT 743 ( 28.000m2 ) 2.000 thổ cư . P Bình Chuẩn , Thuận An , Bình Dương

Ngày đăng: 21/05/2026

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Mặt tiền DT 743 ( 70m ) Đất 3 mặt tiển đường Mặt hông đường nhựa 5m Mặt cuối đất đường Betong 2,5m Tổng DT : 28.000m2 ( 2.000m2 thổ cư ) Vị trí đất rất thuận tiện : xây Chung Cư , Nhà kho , trường học ... Gần uỷ ban phường , chợ , khu công nghiệp ... Tiện ít bán kính 1km . Khu dân cư sầm uất . Pháp lý rõ ràng . Quý khách có nhu cầu xin liên hệ 0917221717 gặp Đức .

Xem thêm

Liên hệ:

091 722 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 70m

Vị trí bản đồ

320 tỷ

28 m²
11,43 tỷ/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. ĐT 743, P. Bình Chuẩn, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
ND

Nguyen Huu Duc

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán đất 3 mặt tiền đường DT 743 ( 28.000m2 ) 2.000 thổ cư . P Bình Chuẩn , Thuận An , Bình Dương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.