Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh nền đất 123m2 full thổ cư, gần bên BV QT Hạnh Phúc, trong khu đô thị ven sông thoáng mát

Ngày đăng: 22/09/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán lô đất cực kỳ đẹp, đường lớn 10m có vỉa hè, vị trí ngay trung tâm gần công viên, ngay quán xá buôn bán, dân ở đông, sát trục chính đường sông qua lại. DIện tích: 123m2 (6m x 20,5m) - hướng Đông Nam - Full thổ cư - sổ hồng riêng. Xây dựng tự do cao tối đa 4 tầng. Giá bán: 5,75 tỷ - có thương lượng khách thiện chí. Khu biệt thự và nhà phố ven sông, thông 2 hướng ra QL13 ngay bệnh viện Hạnh Phúc, 1 hướng ra Ngô Chí QUốc Thủ Đức, sát chợ Đầu Mối. Khu dân cư ở đông, có chung cư, siêu thị, quán xá buôn bán... Gần trường học các cấp liên tiếp. Thích hợp xây ở, làm văn phòng, làm kho... Đều đẹp, thuận lợi. Chủ có hỗ trợ bank 70% giá trị lãi suất tốt. Xem đất thực tế gọi 0352893937 gặp Phương hỗ trợ biết thêm nhiều thông tin chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

035 289 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

5,75 tỷ

123 m²
46,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu dân cư Vĩnh Phú I, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
HP

Hồng Phương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh nền đất 123m2 full thổ cư, gần bên BV QT Hạnh Phúc, trong khu đô thị ven sông thoáng mát - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.