Tin đăng đã hết hạn.

Chủ ngộp bán gấp tại Ngô Chí Quốc, 1,135 tỷ,87.6m2, Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương, đầy đủ tiện ích

Ngày đăng: 15/09/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

- Đất nền tại Ngô Chí Quốc, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương - Diện tích :87.6m2 - Giá 1,135 tỷ . - Mặt tiền rộng 5m, thuận lợi cho việc xây dựng và kinh doanh. - Pháp lý đầy đủ, sổ hồng riêng. - Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt. - Tiện ích xung quanh đầy đủ, phục vụ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày. Cách trường mầm non Song Ngữ Hoa Sen khoảng 2km. Cách siêu thị Bách Hóa Xanh khoảng 1.5km. Cách công viên Bình Đức khoảng 2km. Liên hệ để gặp Hoàng Anh 0896532103 xem đất thực tiễn.

Xem thêm

Liên hệ:

089 653 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

1,14 tỷ

87.6 m²
13,01 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Ngô Chí Quốc, P. Vĩnh Phú, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
HA

Hoàng Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ ngộp bán gấp tại Ngô Chí Quốc, 1,135 tỷ,87.6m2, Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương, đầy đủ tiện ích - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.