Tin đăng đã hết hạn.

Cực phẩm đầu tư tốt 86m2 chỉ 1 tỷ 250 ngay tại hưng định thuận an bình dương gần chợ búng

Ngày đăng: 15/09/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Không nên bỏ lỡ! Ngay tại Hưng Định , Thuận An, Bình Dương Đất chính chủ, cần bán ra nhanh rất phù hợp cho các nhà đầu tư lựa chọn và sinh lời ngay tưc thì. - Diện thích đất: 86m². - Giá ưu đãi: 1 tỷ 250 - Đường vào lô 6m, oto ra vào thoải mái, không lo ngập nước. - Đất có sổ hồng riêng, không dính quy hoạch. - Dân cư sống đông đúc, sầm uất. Gần chợ Búng, Công Viên Hưng Định, Cách QL13 chỉ 5p di chuyển. Xung quanh có cửa hàng tiện lợi, BHX,.... Điểm cộng: Là khu vực được đánh giá cao có tiềm năng phát triển, an ninh tại Thuận An , giá trị thị trường đang có xu hướng tăng vọt trong tương lai. Vậy nên, sẽ rất phù hợp cho các nhà đầu tư lựa chọn và sinh lời. Liên hệ: 0357346102Miễn môi giới).

Xem thêm

Liên hệ:

035 734 ****

Vị trí bản đồ

1,25 tỷ

86 m²
14,53 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Chí Thanh, P. Hưng Định, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
N

Ngoc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cực phẩm đầu tư tốt 86m2 chỉ 1 tỷ 250 ngay tại hưng định thuận an bình dương gần chợ búng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.