Tin đăng đã hết hạn.

Bán Đất 562m2 tại Đường Lê Duẩn, Phường Phù Đổng, Plei Ku, Gia Lai, chỉ với 60 tỷ VND

Ngày đăng: 10/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu lô đất 562m2 tại Đường Lê Duẩn, Phường Phù Đổng, Plei Ku, Gia Lai. - Giá chỉ 60 tỷ VND. - Pháp lý đầy đủ. - Chiều ngang mặt tiền 13m, chiều rộng ngõ trước 8m. - Mặt tiền phù hợp cho kinh doanh. - Đường vào thuận tiện cho xe ô tô. - Có sẵn một số nội thất như điều hòa, tủ lạnh... Địa điểm tiện ích xung quanh: - Gần cửa hàng Winmart 32 Lê Duẩn. - Công viên Nguyễn Viết Xuân, Công viên KPă Klơng. - Bệnh viện Hùng Vương Gia Lai, Bệnh viện Đa Khoa Tỉnh Gia Lai, Bệnh viện Đại Học Y Dược - Hoàng Anh Gia Lai. Liên hệ để biết thêm chi tiết Kiên 0925746506

Xem thêm

Liên hệ:

092 574 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13m

Vị trí bản đồ

60 tỷ

562 m²
106,76 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu dân cư Lê Phong, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
K

Kiên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Đất 562m2 tại Đường Lê Duẩn, Phường Phù Đổng, Plei Ku, Gia Lai, chỉ với 60 tỷ VND - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.