Tin đăng đã hết hạn.

ĐẤT KINH DOANH Tại Lái Thiêu Bình Dương, giá chỉ với 1,65 tỷ, 130m2. Sổ hồng riêng sang tên ngay

Ngày đăng: 09/09/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nằm tại vị trí đắc địa ở Bình Hòa, Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương, mảnh đất 130m2 này là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư hoặc đầu tư. Với giá bán 1,65 tỷ VND, mảnh đất được pháp lý đầy đủ, mang lại sự yên tâm cho người mua. Mảnh đất này có nhiều ưu điểm nổi bật, bao gồm không gian rộng rãi và vị trí thuận lợi. Khu vực này tạo điều kiện thuận lợi cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh. Gần đó, các tiện ích như trường mầm non Phương Mai, công viên Ngô Quyền - Lái Thiêu, siêu thị Bách Hóa Xanh và các cơ sở y tế như bệnh viện quốc tế Becamex cũng dễ dàng tiếp cận, mang lại cuộc sống tiện nghi cho cư dân. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết qua số điện thoại 0916315097 với Huỳnh Quang.

Xem thêm

Liên hệ:

091 631 ****

Vị trí bản đồ

1,65 tỷ

130 m²
12,69 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Bình Hòa, P. Lái Thiêu, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
HQ

Huỳnh Quang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết ĐẤT KINH DOANH Tại Lái Thiêu Bình Dương, giá chỉ với 1,65 tỷ, 130m2. Sổ hồng riêng sang tên ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.