Tin đăng đã hết hạn.

Chủ cần bán nền 172m2 đường nhựa 12m gần chợ đầu mối Thủ Đức sổ hồng riêng hướng Đông Nam

Ngày đăng: 08/09/2025

6.5
Khá
Hình ảnh 1/3
Mô tả tin đăng

Chủ ket tiền cần bán nhanh nền đất tuyệt đẹp tại Ngô Chí Quốc, p Vĩnh Phú gần chợ đầu mối Thủ Đức

- Diện tích rộng 171,5 (7x24,5)m2, phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng.

- Đường trước nhà vào rộng 16m, thuận tiện cho xe hơi xe tải ra vào

- Pháp lý rõ ràng , sổ sẵnsang tên công chứng ngay trong ngày

Cách trường mầm non Song Ngữ Hoa Sen Bình Chiểu chỉ 1km, gần siêu thị Mẹ Bầu & Em Bé Con Cưng 1,5km, và công viên Bình Đức 1,8km.

Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí 0908741112, Ngọc Báu.

Xem thêm

Liên hệ:

090 874 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Chiều sâu 24,5m
Mức độ giao dịch Gấp

Vị trí bản đồ

7,4 tỷ

171 m²
43,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
P. Vĩnh Phú, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ cần bán nền 172m2 đường nhựa 12m gần chợ đầu mối Thủ Đức sổ hồng riêng hướng Đông Nam - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.