Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất KDC Lê Phong An Phú - KDC mặt tiền đường DT 743 gần vòng xoay An Phú

Ngày đăng: 03/09/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán lô đất Lê Phong An Phú. Giá: 2,68 tỷ. DT: 67,5m2 full thổ cư. Gần đường DT 743 và chợ Thành Nam cách vòng xoay An Phú 1,5km. Đường nhựa thông 7m.

Xem thêm

Liên hệ:

098 392 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m

Vị trí bản đồ

2,68 tỷ

67.5 m²
39,7 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Khu dân cư Lê Phong, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
AT

Anh Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất KDC Lê Phong An Phú - KDC mặt tiền đường DT 743 gần vòng xoay An Phú - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.