Tin đăng đã hết hạn.

Lô góc An Sơn 37, 18x33m, 2 mặt tiền rộng, giá rẻ hơn 500tr so với giá đầu năm

Ngày đăng: 27/08/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán gấp lô góc view sông An Sơn 37 Thuận An, Bình Dương. Vị trí ngay không gian xanh mát, vừa thuận tiện di chuyển ra Vành Đai 3, đây chính là lựa chọn lý tưởng: Lô đất góc siêu đẹp, view sông thoáng mát quanh năm. Đất vườn trái cây vuông vức, đã có tường rào bao quanh kiên cố. Thích hợp xây biệt thự sân vườn nghỉ dưỡng hoặc mua đầu tư sinh lời. Đường xe tải thông, hạ tầng điện nước đầy đủ, khu vực xung quanh nhiều biệt thự sang trọng. Cách đường Vành Đai 3 chỉ 500m, gần sông sài gòn chỉ 300m. Diện tích: 18 x 33 = CN 628,3m2 (có 100m thổ cư). Giá bán: 6,5 tỷ giá tốt. Liên hệ ngay Bảo: 0376358983 để xem đất và thương lượng trực tiếp.

Xem thêm

Liên hệ:

037 635 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 18m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

6,5 tỷ

628.3 m²
10,35 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đ. An Sơn 37, X. An Sơn, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
ĐB

Đỗ Bảo

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô góc An Sơn 37, 18x33m, 2 mặt tiền rộng, giá rẻ hơn 500tr so với giá đầu năm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.