Tin đăng đã hết hạn.

Bán 171m2 full thổ cư ngang 7m, đường 16m, sát mặt sông, giáp ranh SG

Ngày đăng: 26/08/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Khu đất này tọa lạc tại Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương, với diện tích 171m2, thích hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư. + Giá bán: 7,4 tỷ VND. + Chiều rộng ngõ vào: 16m, thuận tiện cho việc di chuyển. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. - Điểm nhấn: Đường vào rộng rãi, phù hợp cho ô tô ra vào dễ dàng, tạo điều kiện thuận lợi cho sinh hoạt hàng ngày. - Pháp lý đầy đủ, giúp quý khách yên tâm trong quá trình giao dịch. Khu vực xung quanh: - Bệnh viện đa khoa quốc tế Hạnh Phúc gần kề, đảm bảo an toàn sức khỏe cho cư dân. - Siêu thị Bách Hóa Xanh 4 An Phú Đông 1 và Bách Hóa Xanh 88 Vườn Lài nối dài gần đó, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết: Sơn tại 0849011415

Xem thêm

Liên hệ:

084 901 ****

Vị trí bản đồ

7,4 tỷ

171 m²
43,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Vĩnh Phú 10, P. Vĩnh Phú, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
SN

Sơn Ngô

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 171m2 full thổ cư ngang 7m, đường 16m, sát mặt sông, giáp ranh SG - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.