Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất Lái Thiêu 115, chính chủ - 6,43tr/m2, sổ hồng

Ngày đăng: 07/08/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng

Bán đất chính chủ tại Lái Thiêu. Khu đất có vị trí thuận lợi, gần trường học, siêu thị,... Khu dân cư hiện hữu. DT 2332.8m2, giá 15 tỷ.

Xem thêm

Liên hệ:

093 194 ****

Vị trí bản đồ

15 tỷ

2.333 m²
6,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Lái Thiêu 115, P. Lái Thiêu, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
CD

Chau Dang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất Lái Thiêu 115, chính chủ - 6,43tr/m2, sổ hồng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.