Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp lô đất MT Cây Me, Thuận An, Bình Dường diện tích 80,5m2 siêu rẻ chỉ 1,285 tỷ pháp lí đầy đủ

Ngày đăng: 07/08/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

- MT đường Cây Me, Thuận An, Bình Dương. Đường nhựa rộng 6m có vỉa hè ô tô đậu thoải mái. - Diện tích 80,5m2. - Giá chỉ 1,285ty còn thương lượng, báo sang tên công chứng. - Có hỗ trợ bank. - Khu dân cư hiện hữu, gần các khu công nghệp nhà máy, chợ, cửa hàng tiện lợi. Thích hợp mua đầu tư cho thuê, hoặc xây kinh doanh buôn bán. - LH 0768962774 Trung để biết thêm thông tin và xem đất.

Xem thêm

Liên hệ:

076 896 ****

Vị trí bản đồ

1,29 tỷ

82.5 m²
15,64 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Cây Me, P. Bình Nhâm, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
TT

Tô Ngọc Thạch

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp lô đất MT Cây Me, Thuận An, Bình Dường diện tích 80,5m2 siêu rẻ chỉ 1,285 tỷ pháp lí đầy đủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.