Tin đăng đã hết hạn.

Đất biệt thự Bình Hòa, Lái Thiêu, gần chợ, đường xe hơi

Ngày đăng: 07/08/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Bán lô đất thổ cư xây biệt thự tại chợ nhỏ Bình Hoà 03, phường Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương.
Đường xe hơi, khu dân cư đông đúc, cách chợ 10m.
Diện tích: 11,95m x 29,8m 352m2, trong đó có 50m2 đất thổ cư.
Giá bán: 29 triệu/m2, tổng 10,2 tỷ (bao sang tên).
Liên hệ 0974914020 để biết thêm chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

097 491 ****

Vị trí bản đồ

10,2 tỷ

352 m²
28,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
P. Lái Thiêu, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
NT

Nguyễn Hữu Tiến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất biệt thự Bình Hòa, Lái Thiêu, gần chợ, đường xe hơi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.