Tin đăng đã hết hạn.

Chủ bán gấp đất gần chợ Lái Thiêu dt 106m2 sổ sẵn đường 3 tháng 2 di chuyển ra QL13 chỉ 1p full thổ

Ngày đăng: 03/08/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Diện tích 106m2(5x21m) đường 3 tháng 2, 60m2 thổ cư, đường rộng HXH Vị trí cách chợ Lái Thiêu chỉ 1p di chuyển, ra bệnh viện Quốc Tế Becamex 500m, di chuyển ra QL13 chỉ 1p Pháp lý rõ ràng sổ sẵn sang tên trong ngày, ngân hàng có hỗ trợ giá Liên hệ 0792401885Trang) để xem sổ

Xem thêm

Liên hệ:

079 240 ****

Vị trí bản đồ

1,56 tỷ

90 m²
17,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. 3/2, P. Lái Thiêu, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
NT

Ngọc Trang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ bán gấp đất gần chợ Lái Thiêu dt 106m2 sổ sẵn đường 3 tháng 2 di chuyển ra QL13 chỉ 1p full thổ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.