Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại Đường Hưng Định 10, Phường Thuận An, Thành phố Hồ Chí Minh 6,5 tỷ, 335 m2

Ngày đăng: 03/08/2025

5.9
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu lô đất lý tưởng tại Đường Hưng Định 10, Phường Hưng Định, Tp. Thuận An, Bình Dương (cũ) nay là: Phường Thuận An, Thành phố Hồ Chí Minh. Với diện tích 335 m2, giá 6,5 tỷ VND, đất có pháp lý đầy đủ, sổ hồng. - Diện tích rộng 335 m2, phù hợp cho xây dựng nhà ở, nơi nghỉ dưỡng hoặc đầu tư. - Chiều ngang mặt tiền 10m, khu vực yên tĩnh, mát mẻ thuận lợi cho việc xây dựng nhà ở, nơi nghỉ dưỡng. - Chiều rộng ngõ trước 5m, dễ dàng cho xe hơi ra vào. Điểm đặc sắc: - Hướng cửa chính Nam, phong thủy tốt cho gia chủ. - Mặt tiền rộng rãi, thoải mái - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho khách hàng. Gần kề các tiện ích: - Siêu thị Bách Hóa Xanh, chỉ cách vài phút đi xe. - Cách Aeon Mall Bình Dương 10 phút đi xe máy - Công viên Bình Nhâm, nơi lý tưởng để thư giãn. - Trường tiểu học Hưng Định, trường cấp 2 Nguyễn Trung Trực, trường cấp 3 Trịnh Hoài Đức thuận tiện cho gia đình có trẻ nhỏ. - Cách cơ quan nhà nước ủy ban nhân dân phường mới, công an phường mới, trường cấp 2, cấp 3 chỉ 5p đi xe máy. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết qua số điện thoại 0909868926gặp Tài)

Xem thêm

Liên hệ:

090 986 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

6,5 tỷ

335 m²
19,4 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Nam
Địa chỉ
Đ. Hưng Định 10, P. Hưng Định, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
TT

Tấn Tài

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại Đường Hưng Định 10, Phường Thuận An, Thành phố Hồ Chí Minh 6,5 tỷ, 335 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.