Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại đường An Sơn, 7,9 triệu / m2, 1274 m2, hàng hiếm tại Bình Dương

Ngày đăng: 31/07/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Đất nền rộng 1274m2, tọa lạc tại Đường An Sơn, xã An Sơn, Thuận An, Bình Dương. Được biết đến với pháp lý đầy đủ, đất có chiều ngang mặt tiền 34m, phù hợp cho các dự án xây dựng hoặc đầu tư lâu dài. + Ngõ vào rộng 14m, thuận tiện cho xe ô tô ra vào dễ dàng. + Mặt tiền lý tưởng cho các hoạt động kinh doanh. + Giá chỉ 7,9 triệu / m2, là cơ hội vàng cho những ai muốn đầu tư vào bất động sản tại khu vực đang phát triển này. Liên hệ để biết thêm chi tiết: Lê văn hùng 0981365193

Xem thêm

Liên hệ:

098 136 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 34m

Vị trí bản đồ

10,06 tỷ

1.274 m²
7,9 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Đ. An Sơn, X. An Sơn, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
Lh

Lê hùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại đường An Sơn, 7,9 triệu / m2, 1274 m2, hàng hiếm tại Bình Dương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.