Tin đăng đã hết hạn.

Đất mặt tiền đường Thạnh Phú - Thạnh Quý, vị trí đắc địa, giá mềm mại

Ngày đăng: 25/07/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng
Đất mặt tiền đường Thạnh Phú - Thạnh Quý, tọa lạc tại An Thanh, TP. Thuận An, Bình Dương (nay thuộc Phường Thuận An, TP. Hồ Chí Minh), đang chờ đón chủ nhân mới.
Diện tích đất rộng lớn: 870m² và 386m².
Giá bán cực kỳ hấp dẫn chỉ 17.5 triệu/m², vẫn còn thương lượng.
Liên hệ ngay 0333378338 để được làm việc trực tiếp với chủ đất và cùng nhau đi tham quan, khảo sát tiềm năng của khu đất này!
Xem thêm

Liên hệ:

033 337 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

15,22 tỷ

870 m²
17,5 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất mặt tiền đường Thạnh Phú - Thạnh Quý, vị trí đắc địa, giá mềm mại - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.