Tin đăng đã hết hạn.

Chủ gửi bán nhanh lô đất đường 4A rộng 22m đối diện TP. Hồ Chí Minh

Ngày đăng: 23/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chủ gửi lô đất vị trí đẹp nhất dự án KDC Vĩnh Phú 1. Diện tích 142m2 nằm trên trục đường chính 4A giáp ranh Thủ Đức. Cơ sở hạ tầng hoàn thiện, điện âm, nước máy. Vị trí cực đẹp để ở hoặc đầu tư đều tuyệt vời. Sổ hồng riêng, sẵn sàng giao dịch. Nhận kí gửi - mua bán đất KDC Vĩnh Phú 1, Vĩnh Phú 2. Thủ Đức. Liên hệ: 0971004228 để được tư vấn.

Xem thêm

Liên hệ:

097 100 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 22m

Vị trí bản đồ

6,6 tỷ

142 m²
46,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu dân cư Vĩnh Phú I, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
ĐT

Đào Công Thân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ gửi bán nhanh lô đất đường 4A rộng 22m đối diện TP. Hồ Chí Minh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.