Tin đăng đã hết hạn.

Đất biệt thự vườn đường An Sơn 01, P. An Thạnh TP. Thuận An (nay phường Thuận An Tp HCM)

Ngày đăng: 15/07/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Đất biệt thự vườn đường An Sơn 01, P. An Thạnh Tp. Thuận An (nay phường Thuận An Tp HCM). Đất 18,3 tỷ TL - 844m2 (ngang 17m). Thổ cư 125m2 - sổ hồng riêng. Hỗ trợ vay ngân hàng 70%. Đường An Sơn 01 gần Vành Đai 3 Hướng Củ Chi Qua Mỹ Phước Tân Vạn gần Tp Thủ Dầu Một. Cảng An Sơn 1km, chợ Búng 1,5km0977040538 Minh Vương.

Xem thêm

Liên hệ:

097 704 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 17m

Vị trí bản đồ

18,3 tỷ

844 m²
21,68 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. An Sơn 1, P. An Thạnh, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
MV

Minh Vương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất biệt thự vườn đường An Sơn 01, P. An Thạnh TP. Thuận An (nay phường Thuận An Tp HCM) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.