Tin đăng đã hết hạn.

Đất đẹp full thổ cư trung tâm Thuận An, gần Vsip, Aeon, dân cư văn minh, thiện chí còn thương lượng

Ngày đăng: 15/07/2025

4.3
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Tôi cần bán lô đất đẹp trong KDC mặt tiền đường 22 Tháng 12, trung tâm Thuận An. - Khu dân cư hiện hữu - sạch đẹp - văn minh - an ninh. - Hạ tầng điện âm nước máy. - Tiện ích cạnh bên: Siêu thị Aeon, trường học Trần Văn Ơn, Bệnh viện quốc tế Columbia, bách hoá, chợ. - Pháp lý: Sổ riêng, ký công chứng ngay. Hỗ trợ ngân hàng 70%. - Diện tích: 77.2 m² full thổ cư. Liên hệ: 0909330386

Xem thêm

Liên hệ:

090 933 ****

Vị trí bản đồ

3,86 tỷ

77.2 m²
50 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Lộc Phát Residence, P. Thuận Giao, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
NT

Ngọc Thắng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất đẹp full thổ cư trung tâm Thuận An, gần Vsip, Aeon, dân cư văn minh, thiện chí còn thương lượng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.