Tin đăng đã hết hạn.

Chủ cân bán miếng đất nằm ngay mặt tiền đường vĩnh phú 10 xác bên cầu vĩnh bình cách ql13 100m

Ngày đăng: 09/07/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chủ gửi miếng đất nằm ngay mặt tiền đường vĩnh phú 10 đi vào Tổng diện tích : 308m2 (ngang 4,84m2 dài 78m2 ) đất thổ cư 160m, sổ hồng Giá bán nhanh : 26trieu/ m2 ( có hổ trợ vay ngân hàng cho khách mua) _ Tiện ích xung quanh đầy đủ điện nước âm, đường xá rộng rãi xe ra vào dê dàng.... xung quanh nhà cửa ,kho xưởng, bãi đậu xe. _ Mặt tiền đường lớn nên rất dễ kinh doanh mua bán hoặc làm kho xưởng đều được.... _ Cách QL13 tầm hơn 100m , bệnh viên QT Hạnh Phúc xác bên, đi TPHCM rất gần. Thuận tiện đi lại Cô chú anh chị nào đang có nhu cầu tìm mua đất có thể liên hệ tôi đê xem sổ và xem đất SDT : 0986701010 zalo

Xem thêm

Liên hệ:

098 670 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 28m

Vị trí bản đồ

8,01 tỷ

308 m²
26,01 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu dân cư Vĩnh Phú I, Tp. Thuận An, T. Bình Dương

Uyên Đinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ cân bán miếng đất nằm ngay mặt tiền đường vĩnh phú 10 xác bên cầu vĩnh bình cách ql13 100m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.