Tin đăng đã hết hạn.

Cơ hội đầu tư cực kì tốt giá 2,89 TỶ ngay KDC Seasons Lái Thiêu, Lái Thiêu, Thuận An, sổ riêng.

Ngày đăng: 22/04/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

ĐẦU TƯ CỰC KÌ ĐẸP VỚI DIỆN TÍCH LỚN NGAY KDC SEASONS LÁI THIÊU, LÁI THIÊU, THUẬN AN VỚI GIÁ 2,89 TỶ.
- Vị trí ngay ngã tư cầu Ông Bố, liền kề bệnh viện BECAMEX (50m) đi vào, trung tâm phường Lái Thiêu, Thuận An.
- Diện tích vuông vứt: 200m2 ( 10 x 20m ).
- Pháp lí đầy đủ: sổ hồng riêng, bao sang tên công chứng trong ngày.
Ngân hàng hỗ trợ vay lên đến 70%, lãi suất ưu đãi.
- Giá cực kì phù hợp để đầu tư kinh doanh hoặc cho thuê với giá 2 TỶ 890 TRIỆU.
- Vị trí được nằm cạnh nhiều tiện ích nổi bật
- Cạnh bệnh viện Quốc tế Becamex (50m) và TTTM Lotte Mart Bình Dương (50m).
- Bệnh viện Đa khoa Thành phố Thuận An, cung cấp dịch vụ y tế chất lượng.
- Trường Tiểu học Phú Long và Trường THCS Nguyễn Văn Tiết nằm trong khu vực, thuận lợi cho việc học tập của trẻ em.
Liên hệ ngay cho em Khang 0797668703 để được hỗ trợ sản phẩm.

Xem thêm

Liên hệ:

079 766 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

2,89 tỷ

200 m²
14,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
The Seasons Lái Thiêu, Tx. Thuận An, T. Bình Dương
MK

Minh Khang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cơ hội đầu tư cực kì tốt giá 2,89 TỶ ngay KDC Seasons Lái Thiêu, Lái Thiêu, Thuận An, sổ riêng. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.