Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất mặt tiền đường Hưng Định 22, Hưng Định, Thuận An giá 650 Triệu , diện tích 139m2, Sổ Riêng

Ngày đăng: 24/03/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

- Vị trí : nằm mặt tiền đường Hưng Định 22 cách đường Chòm Sao khoảng 700m, vị trí vô cùng đắt địa

- Diện tích : 139m2 (ngang 5 , dài 37)
- Giá bán : 650 Triệu
- Pháp lý : sổ hồng riêng, đất thổ cư 60m, sang tên công chứng, bao check quy hoạch
- Đường nhựa khoảng 4m, oto di chuyển thoải mái
- Hỗ trợ vay ngân hàng lên tới 50%

- Tiện ích xung quanh như :
+ dân cư đông đúc, an ninh, buôn bán sầm uất
+ đường nhựa lớn, thông dài, di chuyển thuận tiện
+ di chuyển khoảng 3p là tới trường Tiểu Học Hưng Lộc
+ gần tiệm tạp hoá Chú Sáu, Kim Liễu, gần các quán ăn, trường mầm non, tiệm thuốc,....v.v

- Liên hệ em Cảnh 0348413352 để được hỗ trợ
miễn tiếp cò, môi giới

Xem thêm

Liên hệ:

034 841 ****

Vị trí bản đồ

650 triệu

139 m²
4,68 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất mặt tiền đường Hưng Định 22, Hưng Định, Thuận An giá 650 Triệu , diện tích 139m2, Sổ Riêng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.