Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất mặt tiền Bình Nhâm 42 vị trí xây biệt thự, văn phòng đều đẹp

Ngày đăng: 11/03/2025

4
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5

ĐẤT TP THUẬN AN, BÌNH DƯƠNG.
Đường Bình Nhâm 42.
Cách đường Nguyễn Chí Thanh 30m.
Tổng diện tích 374,8m.
Ngang 8,3m dài 45m.
Khu dân cư đông đúc.
Giá 7,5tỷ
LH 0387974588

Xem thêm

Liên hệ:

038 797 ****

Vị trí bản đồ

7,5 tỷ

374.8 m²
20,01 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất mặt tiền Bình Nhâm 42 vị trí xây biệt thự, văn phòng đều đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.