Tin đăng đã hết hạn.

Tôi bán lô đất mặt tiền sông 490m2 - đường nhựa - xây biệt thự - LH: 0938 142 ***

Ngày đăng: 30/10/2024

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng
Năm 2011 vợ chồng tôi có mua mảnh đất mặt tiền sông gần bệnh viện quốc tế Hạnh Phúc.
Mặt tiền nhựa 8m, điện âm, nước máy. Sổ hồng riêng full thổ cư cần bán trước tết để đi nước ngoài ở với con.
- Nay vợ chồng tôi bán nhanh chia tài sản chấp nhận bán nhanh.
- Diện tích: 490m² (20m x24,5m). Xung quanh biệt thự xây kín, kinh doanh buôn bán cafe, vila, quán ăn điều ok.
Xung quanh cư dân dân trí cao, mát mẻ, yên tĩnh.
- Tiện ích có Vimart, Lotte, Aeon Mall, chợ Bình Chiểu đầy đủ.
- Công chứng trong ngày. Pháp lý do vợ chồng tôi đứng đầy đủ.
Cảm ơn đã xem tin.
Xem thêm

Liên hệ:

093 814 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

14,5 tỷ

490 m²
29,6 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tôi bán lô đất mặt tiền sông 490m2 - đường nhựa - xây biệt thự - LH: 0938 142 *** - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.