Tin đăng đã hết hạn.

265m2 đất biệt thự MT nhựa 10m - TP Thuận An, Bình Dương (KDC Vĩnh Phú 1) 7ty6 (tl)

Ngày đăng: 07/10/2024

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng
265m² (10x26,5m) đất biệt thự view sông Sài Gòn, mặt tiền đường nhựa 10m.
Thổ cư 100% thuộc TP Thuận An - Bình Dương (kdc Vĩnh Phú I).
Đầy đủ tiện ích: Trường học các cấp, chợ, TTTM, bệnh viện hiện tại dân cư khá đông.
- Đặc biệt là nằm trong khu dân trí cao, an ninh, hàng xóm thân thiện, khí hậu mát mẻ quanh năm.
Chính chủ trực tiếp bán: 7ty6 (thỏa thuận tốt cho ACE mua nhanh).
Vui lòng LH: 0384 221 ***xem đất).
Cám ơn ACE quan tâm.
Xem thêm

Liên hệ:

038 422 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

7,6 tỷ

265 m²
28,68 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 265m2 đất biệt thự MT nhựa 10m - TP Thuận An, Bình Dương (KDC Vĩnh Phú 1) 7ty6 (tl) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.