Bán nền nhà phố trục đường 16m KDC Nam Long, P. Phước Long 11.9 tỷ/115m2

Ngày đăng: 22/05/2026

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Vị trí đối diện The Global City (ngay MT Đỗ Xuân Hợp), trung tâm mới của TP. Thủ Đức với loạt hạ tầng tiện ích cực kỳ cao cấp như TTTM hơn 120.000 m, công viên cây xanh hơn 13 ha, và hệ thống trường học, y tế tiêu chuẩn Quốc tế. - Diện tích: 5x23m. - Đường ô tô rộng 16m. - Giá bán: 11.9 tỷ sổ hồng riêng công chứng liền liên hệ 0904906479 gặp Tín

Xem thêm

Liên hệ:

090 490 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

11,9 tỷ

115 m²
103,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu dân cư Long Thuận, P. Long Phước, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
ĐT

Đào Văn Tín

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán nền nhà phố trục đường 16m KDC Nam Long, P. Phước Long 11.9 tỷ/115m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.