Bán nhà đất KDC Nam Long, loại ngang 4.5m, 5m, 6m, 7m, 9m, 10m, 12m, và 16m, đã có sổ hồng, giá tốt

Ngày đăng: 22/05/2026

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán nhà đất KDC Nam Long, P Phước Long: - Cập nhật giá đang bán mới nhất ngày 22/5/2026: 1. DT: 90m2 (4.5m x 20m) giá: 9.6 tỷ 2. DT: 115m2 (5m x 23m) giá: 11.5 tỷ ( Đường 16m ) 3. DT: 120m2 (6m x 20m) giá: 12 tỷ ( HĐMB, đường đôi 18m ) 4. DT: 140m2 (7m x 20m) giá: 14.7 tỷ 5. DT: 200m2 (10m x 20m) giá: 15.4 tỷ ( HĐMB, đối diện công viên ) 6. DT: 240m2 (12m x 20m) giá: 22.8 tỷ 7. DT: 320m2 (16m x 20m) giá: 25 tỷ ( Đường 16m ) 8. DT: 167.5m2 (9x20) giá: 15 tỷ ( HĐMB, đối diện công viên, góc 2MT đường 16m ) ** - Ngoài ra em còn bán nhà phố biệt thự xây sẳng và các dự án xung quang Nam Long như: Trí Kiệt, Kiến Á, Phú Nhuận - Liên hệ SĐT: 0947146635 Mr. Nguyện để được biết chính xác và đầy đủ thông tin.

Xem thêm

Liên hệ:

094 714 ****

Vị trí bản đồ

9,6 tỷ

90 m²
106,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu dân cư Long Thuận, P. Long Phước, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
CN

Chí Nguyện

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán nhà đất KDC Nam Long, loại ngang 4.5m, 5m, 6m, 7m, 9m, 10m, 12m, và 16m, đã có sổ hồng, giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.