Bán đất khu dân cư Nam Long Quận 9, sổ hồng, DT 4,5x20m, 7x20m, 12x20m, LH 0914920202

Ngày đăng: 21/05/2026

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán 1 số lô đất khu dân cư Nam Long Quận 9, sổ hồng cá nhân - đường Đỗ Xuân Hợp. Thích hợp ở hoặc đầu tư. + DT 90m2 - 4,5x20m, đường 16m, giá 112 tr/m2. + DT 90m2 - 4,5x20m, đường 12m, giá 103 tr/m2. + DT 90m2 - 4,5x20m, đường 25m, giá 115 tr/m2. + DT 140m2 - 7x20m, đường 12m, giá 92 tr/m2. + DT 240m2, 12x20m, đường 16m, giá 91 tr/m2. + DT 240m2 - 12x20m, đường 12m, giá 87 tr/m2. Vị trí gần các khu dự án cao cấp, khu chung cư (Flora Anh Đào, Flora Fuji... ). Tiện ích: Coop food, Vinmart, chợ, trường mầm non quốc tế Parkway... Anh chị có nhu cầu liên hệ: 0914920202 0914920202A. Quốc). Nhận ký gửi, môi giới, mua bán, cho thuê nhanh nhà đất Quận 9. Ngoài ra còn có nhiều lô đất Nam Long, Kiến Á Quận 9 bán.

Xem thêm

Liên hệ:

091 492 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m

Vị trí bản đồ

10,08 tỷ

90 m²
112 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu dân cư Long Thuận, P. Long Phước, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
ĐQ

Đậu Viết Quốc

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán đất khu dân cư Nam Long Quận 9, sổ hồng, DT 4,5x20m, 7x20m, 12x20m, LH 0914920202 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.