Hàng Góc Vip Thành Phố Mới 30x25 full thổ cư. gần chợ, gần trường học, Xây dựng khách sạn, Toà Nhà

Ngày đăng: 30/04/2026

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Lô Góc Cực Đẹp Gần Trường Tiểu Học Phú Tân Khu TDC Phú Mỹ đường Chính Đối diện Công viên cực đẹp Xây dựng tự do, Phù hợp Xây tòa Nhà, Khách sạn, biệt thự Cách trung tâm Thành Phố Mới, Siêu thị Aeon mall, KCN sóng thần 3,Kim Huy, Đại đăng Diện tích: 30x25 full thổ cư Giá bán: 24tỷ Liên hệ: 0967797368 GC làm việc

Xem thêm

Liên hệ:

096 779 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 30m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

24 tỷ

727 m²
33,01 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Đ. D3, P. Phú Tân, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
B2

Bất Động Sản 24h

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Hàng Góc Vip Thành Phố Mới 30x25 full thổ cư. gần chợ, gần trường học, Xây dựng khách sạn, Toà Nhà - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.