Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán lô đất mặt tiền đê bao sông Sài Gòn (phường Tân An cũ) nay là phường Chánh Hiệp

Ngày đăng: 03/10/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Cần bán lô đất mặt tiền đê bao sông Sài Gòn. 30 x 167 nở hậu 80m (tổng 7566m2) có 2600m2 thổ cư. Vị trí đẹp giáp sông, thích hợp làm khu nghỉ dưỡng. Giá bán 35 tỷ đồng. Liên hệ 0939510208 xem đất.

Xem thêm

Liên hệ:

093 951 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 30m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

35 tỷ

7.566 m²
4,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
P. Tân An, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
vl

võ kim lân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán lô đất mặt tiền đê bao sông Sài Gòn (phường Tân An cũ) nay là phường Chánh Hiệp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.