Tin đăng đã hết hạn.

Đất Sổ Sẵn ngay Nguyễn Chí Thanh DT 108m2 có 60m2 Thổ Cư đi ra Bệnh viện Đa Khoa Phương Chi chỉ 2p.

Ngày đăng: 24/09/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất Sổ Sẵn ngay Nguyễn Chí Thanh DT 108m2 có 60m2 Thổ Cư đi ra Bệnh viện đa khoa Phương Chi chỉ 2p SỔ HỒNG RIÊNG CÔNG CHƯNG LIỀN + HỖ TRỢ VAY ĐẾN 75% Diện tích: 108m2 ngang 4m dài 27m có 60m2 thổ cư đi ra Bệnh viện Đa Khoa Phương Chi chỉ 5p cách Đền Thờ Đại Nam Chỉ 1,2km Liên hệ 0945542349 em Diễm tư vấn

Xem thêm

Liên hệ:

094 554 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 18m

Vị trí bản đồ

1,23 tỷ

108 m²
11,39 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Chí Thanh, P. Hiệp An, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
LD

Lê Thị Kiều Diễm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất Sổ Sẵn ngay Nguyễn Chí Thanh DT 108m2 có 60m2 Thổ Cư đi ra Bệnh viện Đa Khoa Phương Chi chỉ 2p. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.