Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp lô đất siêu vip mặt tiền đường Lê Hồng Phong, Phú Lợi

Ngày đăng: 20/09/2025

4.3
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Mặt tiền Lê Hồng Phong - Phường Phú Lợi, TPHCM. DT: 30m x 28m (thổ cư 410m2). Vị trí vàng kinh doanh vạn ngành. Giá bán: Ib có giá tốt. Lh 0975960986

Xem thêm

Liên hệ:

097 596 ****

Vị trí bản đồ

51,4 tỷ

937 m²
54,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Lê Hồng Phong, P. Phú Lợi, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
ac

anh chiến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp lô đất siêu vip mặt tiền đường Lê Hồng Phong, Phú Lợi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.