Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp lô đất đường nhựa 2 xe tải tránh nhau tại phường Phú Hoà, Thủ Dầu Một, BD

Ngày đăng: 20/09/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán lô đất gần KDC Phú Hòa 1 cách Lê Hồng Phong tầm 200m. DT: 10 x 43.5 = 437m2, thổ cư 115m2. Đường nhựa 7m thông, thích hợp xây dựng biệt thự nhà vườn, khách sạn... Giá bán: Inbox em0975960986 gci.

Xem thêm

Liên hệ:

097 596 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

10,8 tỷ

437 m²
24,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
P. Phú Hòa, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
ac

anh chiến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp lô đất đường nhựa 2 xe tải tránh nhau tại phường Phú Hoà, Thủ Dầu Một, BD - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.